Stökkva beint að efni
INFOClassic Ocean City historical home, updated with all amenities for your comfort
Orlofsheimili í heild sinni

Central, Spacious: Perfect Multigenerational Vay-K

Central, Spacious: Perfect Multigenerational Vay-K

12 gestir
5 svefnherbergi
7 rúm
3,5 baðherbergi
12 gestir
5 svefnherbergi
7 rúm
3,5 baðherbergi

Rates for 2018 are as follows:
Memorial Day Weekend $500/night; Sunday June 3-June 10 $2000; Sunday June 10- June 17. $2300; Sunday June 17-June 24. $2700; Sunday June 24- July 1. $3200; Sunday July 1- July 8. $3450; Sunday July 8- July 15. $3450; Sunday July 15- July 22. $3450; Sunday July 22- July 29. $3450; Sunday July 29- Aug 5. $3450; Sunday Aug 5- Aug 12. $3450; Sunday Aug 12- Aug 19. $3450; Sunday Aug 19- Aug 26. $2850; Sunday 8/26- Labor Day $2850 (8 Nights)

Þægindi
Loftræsting
Kapalsjónvarp
Þurrkari
Sjónvarp
Þvottavél
Þráðlaust Net
Svefnfyrirkomulag
Svefnherbergi 1
1 rúm í king-stærð
Svefnherbergi 2
1 rúm í queen-stærð
Svefnherbergi 3
1 rúm í queen-stærð
Svefnherbergi 4
1 rúm í king-stærð
Svefnherbergi 5
1 tvíbreitt rúm, 2 einstaklingsrúm
Húsreglur
Reykingar bannaðar
Hentar ekki gæludýrum
Engar veislur eða viðburði
Innritun hefst 15:00
Útritun fyrir 10:00
Sjálfsinnritunarleið: takkaborð
Afbókanir

Engar umsagnir (enn)

Það eru engar umsagnir fyrir þetta heimili. Ef þú gistir á staðnum verður umsögnin þín birt hérna.

Skráði sig maí 2016
Notandalýsing Timothy
Haltu öllum samskiptum innan AirbnbGættu öryggis greiðslna með því að senda pening aldrei og eiga ekki í neinum samskiptum framhjá vefsetri og appi Airbnb.

Hverfið

Svipaðar eignir